`

Jump to content

WelComE to -- DGO Fifa Club --

3936 replies to this topic

#21 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

• High Royal Executive Members

Posted 06 October 2009 - 05:07 PM

MooKung Wez
ชื่อเล่น : หมู ครับ
เวลาที่เล่น : ช่วงปิดเทอม ตั้งแต่ 19.00 - 01.00
เปิดเทอม 21.00-12.30
ตำแหน่ง : ปกติเล่นเป็น กองหน้าครับ

วันไหนเข้าเท้า กดใส่ทีมของพี่บอย แกไปหลายลูก (แอบโม้) 4412144b.gif

แต่ ผมขอเป็นตัวฟรีดีกว่าครับ คือถ้ากองหน้าไม่มีคนเล่นผมเล่นให้

ถ้าทีมไม่มีกองหลัง ผมก็เล่นให้ได้ครับ เอาสนุก ^^

Edited by Moo-Kung, 06 October 2009 - 05:08 PM.

#22 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 06 October 2009 - 05:11 PM

ใครเคยลองมั่งครับ อยากรู้ว่าต้องมีฝ่ายละกี่คนถึงจะเล่นได้ ... เมื่อวานผมไปลองเล่นกับฝรั่งฝ่ายละ 5-6 คนมา แลคชิพ เลือกไม่ทันกลายเป็น CB เลย 55318906.gif

ปั้นตัวมาเป็น CAM แต่ดันเล่นหลังซะงั้น ยังดีชนะมา 4-0 เพราะทีมบุกของผมมันเก่ง คงจะเล่นใกล้ๆกัน ไม่แลค

#23 พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม

FIFA FAN BOY

• Interests:DGO FIFA GO GO!!! ROAD TO 2015

Posted 06 October 2009 - 05:14 PM

เล่นด้วยครับ

Royal Thai Navy ครับ ชื่อ ปอมครับผม

เวลาที่ออน live จ-ส 22.00-01.00 อาจยาวถ้าไม่หลุด อา. ทั้งวันทั้งคืน 24 ชม ได้หมด

ตำแหน่ง แบ๊คซ้าย จอมบุกครับ บุกแล้วไม่ลงขี้เกียจวิ่งลง บางทีบุกไปยิงเองเลย อิอิ ล้อเล่นครับ แบ๊คซ้ายครับ

ส่วนทีมประจำก็ bayern munich ครับ

#24 XParm

Posted 06 October 2009 - 05:25 PM

QUOTE (พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม @ Oct 6 2009, 05:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่นด้วยครับ

Royal Thai Navy ครับ ชื่อ ปอมครับผม

เวลาที่ออน live จ-ส 22.00-01.00 อาจยาวถ้าไม่หลุด อา. ทั้งวันทั้งคืน 24 ชม ได้หมด

ตำแหน่ง แบ๊คซ้าย จอมบุกครับ บุกแล้วไม่ลงขี้เกียจวิ่งลง บางทีบุกไปยิงเองเลย อิอิ ล้อเล่นครับ แบ๊คซ้ายครับ

ส่วนทีมประจำก็ bayern munich ครับ

ผมรับเข้า Club มาแล้วนะครับ..

เช็คทางเว็บได้ที่ www.easportsfootball.com ได้เลย

อ้อ ใครจะดู Video ที่เพืื่อนๆใน Club อัพไว้ก็เข้าไปดูได้ด้วยนะครับ ทางเว็บเลย

#25 teddyman

หมีน้อยในเมืองใหญ่

• High Royal Executive Members

Posted 06 October 2009 - 05:30 PM

TeddyManZ

ชื่อเล่น : พีท

ตำแหน่ง : ปั้น CAM ครับ

เวลาที่เล่น : ทุกวัน ช่วงเย็นๆถึงค่ำๆครับ

#26 Bb-182

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 06 October 2009 - 05:48 PM

Gametag : Greenmagenta

ชื่อเล่น : B 860e2a45.gif

ตำแหน่ง : RAM/LAM/RW/LW/RF/LF ผมเหมาปีกทุกชนิดจ้า

Time : น่าจะทุกวัน จ-อ. 22.00 - 03.00 หรืออาจมากกว่านั้น

#27 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 06 October 2009 - 05:55 PM

ชื่อ : นัท
ตำแหน่ง : ผมเป็นกองหลังให้ละกันนะแบ๊คซ้าย ไม่ก็หลังกลาง เน้นสุภาพ ไม่มีเสียบ
เวลา : 4 ทุ่มขึ้นไปอ่ะ ทุกวัน

Edited by ohnut7, 07 October 2009 - 02:56 AM.

#28 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

Posted 06 October 2009 - 06:14 PM

MACBETH KP
เทป
ST

เล่นบ่อยๆครับแต่บอกเวลาไม่ได้ 555

#29 Yabin

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 06 October 2009 - 07:24 PM

อับชื่อให้แล้วนะครับ คุณปาล์มขยันขันแข็ง มากครับ เหมาะสม เอิกๆ

#30 logica

Posted 06 October 2009 - 07:32 PM

logicaDGO360
เดิร์กเค้าท์ 5555 ผมเล่นตัวฟรีละกันครับ แต่ปกติตัว be a pro ที่ผมสร้างก็เป็นตำแหน่งกองหน้า ST ครับ

โหมดนี้ผมชอบเล่นนะ เพราะเล่นโหมดปกติผมมันอ่อน ขนาด Myclassic ผมต้องใช้เวลาทดเจ็บถึงยิงแกได้ yoyo_33.gif

เวลา จริงๆก็เล่นเกือบทุกวันครับ แต่ใช้เสียงไม่ค่อยได้นะครับ ช่วงสามทุ่มถึงเที่ยงคืนครับ ถ้าเล่น Be a pro ชวนมาได้เลยจะออกจาก Unchart2 หรือ Call4 มาเล่นด้วยทันทีครับ

#31 teddyman

หมีน้อยในเมืองใหญ่

Posted 06 October 2009 - 07:49 PM

QUOTE (logica @ Oct 6 2009, 07:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
logicaDGO360
เดิร์กเค้าท์ 5555 ผมเล่นตัวฟรีละกันครับ แต่ปกติตัว be a pro ที่ผมสร้างก็เป็นตำแหน่งกองหน้า ST ครับ

โหมดนี้ผมชอบเล่นนะ เพราะเล่นโหมดปกติผมมันอ่อน ขนาด Myclassic ผมต้องใช้เวลาทดเจ็บถึงยิงแกได้ yoyo_33.gif

เวลา จริงๆก็เล่นเกือบทุกวันครับ แต่ใช้เสียงไม่ค่อยได้นะครับ ช่วงสามทุ่มถึงเที่ยงคืนครับ ถ้าเล่น Be a pro ชวนมาได้เลยจะออกจาก Unchart2 หรือ Call4 มาเล่นด้วยทันทีครับ

เดี๋ยวกวนลูกสาวใช่ไหมครับ b048a2d2.gif

#32 Dodo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 October 2009 - 07:55 PM

สมัครไปแล้วครับ รับผมด้วย

#33 aQua

ผมชอบสีขาว

Posted 06 October 2009 - 08:33 PM

Gametag paraza kp
ชื่อเล่น : อิ๊บ
ตำแหน่ง : กองหน้า หน้าต่ำ ปีก
เวลาที่เล่น : ทั้งวันทั้งคืน lol.gif

#34 chatthom

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 06 October 2009 - 10:00 PM

ผมขอด้วยครับ

LordOote1976
โอ๊ต ครับ
On เมื่อไหร่ทักได้เลยครับ

เจอ online รบกวนถามก่อนนะครับ ว่าผมรึเปล่า ส่วนใหญ่น้องผมจะเล่นครับ

#35 chatthom

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 06 October 2009 - 10:03 PM

อ้อ ลืม ผมชอบเล่นกองกลางตัวจ่ายครับ CM

#36 Yabin

Posted 07 October 2009 - 09:54 AM

อิอิ คืนนี้เอาสักนัดไหมครับ

ปล. แอบถามไมค์นี่ปกติเสียบ ปุบพูดได้เลยใช่ไหมครับ แล้วเสียงออกจากตัวหูฟังใช่ไหมอะ

ผม พูดแล้วไม่ได้ยินเสียงตัวเอง แต่ได้ยินเสียงเพื่อนๆ >< เมื่อวานคุยไม่ได้เลย

#37 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

Posted 07 October 2009 - 10:33 AM

เสนอแผนการเล่นครับ 1-4-5 กองหน้า 5 ตัว เพราะทีมเรามีแต่กองหน้าค่าตัวแพง b048a2d2.gif

เพิ่มตำแหน่ง DMA ให้ผมอีกตำแหน่งด้วยละกัน เผื่อมีใครเลื้อยได้พลิ้วกว่าผมจะถอยมาสนับสนุนเกมรับแทน

เมื่อวานผมลองสมัครเข้าคลับไปแล้ว แต่ยังไม่มีชื่อผมอยู่ในคลับเลย

ผมต้องสร้างตัว virturl pro ก่อนใช่ปะ แล้วค่อยมาสมัครเข้าคลับ

เสนอเสื้อทีมครับ เมื่อวานผมสร้างตัวไปเล่นใน be a pro แล้วไปสังกัดอยู่ทีมนึงของ ลีค Austrian Bundesliga

ชื่อทีม Red Bull Salzburg เสื้อทีมเจ๋งมาก บ่งบอกความเป็นไทยครับ

#38 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

Posted 07 October 2009 - 11:03 AM

ถ้าจัดก็ชวนด้วยนะครับ

จริงๆมียอดฝีมืออีกเยอะ เลย แต่ยังไม่มาลงชื่อกัน

เดียวจะกระจายๆข่าวให้นะครับ

#39 XParm

Posted 07 October 2009 - 11:09 AM

อยากให้ลองมาจัดทีมเล่นกันเองดูก่อนครับ เพราะผมคาดว่าเล่นกับฝรั่งแลคแน่นอน ... อยากให้ Club เป็นศูนย์รวมเวลาเล่น Fifa เพราะพอเราเข้าไปด้านในแล้วจะรู้ทันทีว่าใครว่างบจะเล่นมั่ง จะได้ชวนได้เลย เหมาะสำหรับหลายๆท่านที่อยากเล่น Fifa กับคนอื่นแต่ยังไม่มีกลุ่มก๊วนเหมือนขาเก่าๆน่ะครับ

ปล. เมื่อวานพยายามปั้นตัวเอง แต่ยากจริงๆ ลูกทีมห่วย จ่ายแล้วมันยิงกันไม่เข้า 555 เซ็ง .. ใครมีอะไรอัพเดทก็บอกได้นะครับ

ปล2. คุณ ta.en เมื่อวานผมเข้าไปกดรับแล้ว เห็นยังไม่มีชื่อท่านเลย สงสัยเข้าไปเร็วไปหน่อย เดี๋ยวผมเข้าไปรับเข้า Club ให้ครับ

เข้าเช็คข้อมูลและสมัครเข้า Club ได้ที่ www.easportsfootball.com ครับ

#40 XParm

Posted 07 October 2009 - 11:13 AM

QUOTE (ta.en @ Oct 7 2009, 10:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เสนอแผนการเล่นครับ 1-4-5 กองหน้า 5 ตัว เพราะทีมเรามีแต่กองหน้าค่าตัวแพง b048a2d2.gif

เพิ่มตำแหน่ง DMA ให้ผมอีกตำแหน่งด้วยละกัน เผื่อมีใครเลื้อยได้พลิ้วกว่าผมจะถอยมาสนับสนุนเกมรับแทน

เมื่อวานผมลองสมัครเข้าคลับไปแล้ว แต่ยังไม่มีชื่อผมอยู่ในคลับเลย

ผมต้องสร้างตัว virturl pro ก่อนใช่ปะ แล้วค่อยมาสมัครเข้าคลับ

เสนอเสื้อทีมครับ เมื่อวานผมสร้างตัวไปเล่นใน be a pro แล้วไปสังกัดอยู่ทีมนึงของ ลีค Austrian Bundesliga

ชื่อทีม Red Bull Salzburg เสื้อทีมเจ๋งมาก บ่งบอกความเป็นไทยครับ

ผมเข้าไปเช็คใน www.easportsfootball.com แล้วเห็นว่าผม invite ไปแล้วนะครับ รอท่านตอบ Accept .. ลองเข้าไปเช็คดูได้ทางเว็บเลยครับ ไม่จำเป็นต้องเข้าเกม yoyo_56.gif