`

Jump to content

ถามครับ *ลอง ฝึกเล่น Fight Night 3ดู

1 reply to this topic

#1 KahoFish o.o

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 01 June 2009 - 12:01 PM

ผมลองไปโหมดฝึก แล้วมันให้ทำท่าต่างๆตามที่กำหนดผมกดท่า ชุดไม่ติดเลย yoyo_71.gif

ผมไม่เคยเล่นเกม นี้มาก่อน ไม่ทราบว่าพอจะมีคำแนะนำบ้างไหมครับ

แต่ลองเล่นกะคอมดูแล้ว ได้อารมณ์จริงๆ โดนซัดอุ้กๆ อั้กๆ ยังสนุกเลย yoyo_63.gif

#2 @Top_Hero@

Top PEA

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2011 - 03:36 PM

ลองเดโมภาคสี่เลยครับ สนุกมาก ๆ หมัดพลิ๊กล็อคเป็นอะไรที่เจ๋งมากกกก หลบบ่อย ๆ อาศัยหมัดสวน ไม่ก็เคาท์เตอร์(ถ้าเราหมัดเร็วกว่า)