`

Jump to content

ถามเรื่อง ตัวMGO expensionครับ

1 reply to this topic

#1 seba

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 11 May 2009 - 12:08 PM

ซื้อผ่านPSNในMGO ครับแบบชุดใหญ่เลย139HK เสร็จแล้วมันไม่เห็นมีโหลดไรเลย
เลยสงสัยว่ามันเป็นแค่ปลดล๊อคจากver.1.31ที่โหลดมาก่อนหน้าหรือเปล่า แล้วที่ซื้อมานี้มันได้ไรเพิ่มมามั้งอะนอกจากmap

**ฝากadd ชื่อด้วยนะครับ sutie คับแล้วมาเล่นกัน^_^

#2 jackxbox

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 15 June 2009 - 10:46 AM

มันรวมอยู่ในตัว 1.31 แล้วครับ

update เกมส์ตามปกติ การจ่ายเงินจะปลดล๊อคให้เองครับ

features ใหม่ ๆ ก็หลัก ๆ คือ แผนที่ กับตัวละคร ครับ