`

Jump to content

MGO สามารถ โอนของที่ซื้อไปแล้วได้ไหมครับ

1 reply to this topic

#1 zypher146

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 17 March 2009 - 12:47 AM

คือเพื่อนผมเล่น MGO มานานครับ (โซน2)
ได้ซื้อ SLOT ตัวละคร expantion pack
แต่เพื่อนๆเล่นกันอยู่โซน 3 เลยขายแผ่นเก่าซื้อแผ่นใหม่มา
แต่ปรากด ว่าล็อคอิน ใน ไอดีเดิม ในโซน 3 ไม่ได้ครับ
เลยไม่รู้ว่าจะทำไงดี ต้องซื้อของใหม่ งั้นเหรอ ผู้รู้ช่วยด้วยครับ

#2 hokuken_k

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 18 March 2009 - 10:52 AM

ซื้อใหม่ เพราะต้องใช้คนละ ID มั้ง