`

Jump to content

ปราบบอสยังไงครับT-T

6 replies to this topic

#1 tie

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 24 February 2009 - 01:56 AM

ไอบอสที่เป็นผู้ชายผมยาวๆอะครับ พอผมยิงพลังชีวิตมันหมดพอมันล้มซักพักก็ฟื้นมาใหม่
พอเอาปืนยาสลบยิงแท่งข้างล่างลดแต่ก็ยังไม่ตายอีก ยิงตายเป็น20-30รอบแล้วมันก็ไม่ตาย-*-

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

#2 digitup

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 24 February 2009 - 11:47 AM

เอาเข็มฉีดยาที่มครับ

#3 Pongko

What!!!!???

• High Royal Executive Members

Posted 24 February 2009 - 02:10 PM

ช่วงที่มันกำลังจะฟื้นพลังให้วิ่งเข้าไปแล้วใช้ Syringe เสียบครับ เป็นไอเท็มที่ได้จาก นาโอมิ

จะอยู่ในโหมดไอเท็มไม่ใช่อาวุธครับ

#4 iPALM

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 February 2009 - 12:00 AM

มีอีกวิธีที่ไม่ต้องยิงมันเลยนะ

วิ่งหนีมันไปเรื่อยๆ สลัดไห้หลุด แล้วก็พยายาม ซ่อนตัว พอมันหาเราไม่เจอ มันจะก้มลงแล้วเดินหาเรา [คล้ายๆตอนสเน็คก้มงะ]

อันนี้ระวังนะเพราะ*บางทีมันจะโดดขึ้นที่สูงเพื่อหา[ถ้ามันรู้ตัวมันจะพูดว่า " I'm see you "(พูดอย่างรึเป่าหว่า แต่มันพูดอะ) ]*

พยายามย่อง ไปข้างหลัง แล้วกด ล็อคคอ [ CQC ] แล้วกดเลือกไอเท็ม เลือก Syringe เสียบ ชนะ

ปล. บอสตัวนี้ใจร้ายชอบเตะหลังสเน็ค T T เลือดลดเยอะด้วย

#5 jamemax

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 March 2009 - 10:50 PM

มีีคนถามเกี่ยวกับ Vamp เยอะแล้วนะครับ
ลองหาๆกระทู้ดูครับ เพราะก็มีคนตอบไปก่อนหน้านี้แล้วเหมือนกันครับ

ผมก็เคยเขียนวิธียาวๆไปแล้วเหมือนกัน
ขี้เกียจเขียนใหม่น่ะครับ (ฮา)

#6 poj

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 02 March 2009 - 01:40 PM

ใช้เข็มที่ได้จาก naomi ทิ่มครับ แต่ต้องทำให้ล้มก่อน แล้วรีบไปข้างหลังตอนกำลังยืน ก็ CQC ด้วยเข็ม
ใครมี solar gun(ปืนแสงอาทิตย์) ชาร์จเต็ม อัดครั้งเดียวเท่านั้น ล้มเลย

#7 ridridridrid

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 01 June 2010 - 11:00 AM

QUOTE(poj @ Mar 2 2009, 01:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เนƒเธŠเน‰เน€เธ‚เน‡เธกเธ—เธตเนˆเน„เธ”เน‰เธˆเธฒเธ naomi เธ—เธดเนˆเธกเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ•เนˆเธ•เน‰เธญเธ‡เธ—เธณเนƒเธซเน‰เธฅเน‰เธกเธเนˆเธญเธ™ เนเธฅเน‰เธงเธฃเธตเธšเน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธซเธฅเธฑเธ‡เธ•เธญเธ™เธเธณเธฅเธฑเธ‡เธขเธทเธ™ เธเน‡ CQC เธ”เน‰เธงเธขเน€เธ‚เน‡เธก
เนƒเธ„เธฃเธกเธต solar gun(เธ›เธทเธ™เนเธชเธ‡เธญเธฒเธ—เธดเธ•เธขเนŒ) เธŠเธฒเธฃเนŒเธˆเน€เธ•เน‡เธก เธญเธฑเธ”เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡เน€เธ”เธตเธขเธงเน€เธ—เนˆเธฒเธ™เธฑเน‰เธ™ เธฅเน‰เธกเน€เธฅเธข

เน„เธญเน‰ solar gun เน€เธญเธฒเธกเธฒเธˆเธฒเธเน„เธซเธ™เธ„เธฃเธฑเธ› เธœเธกเธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน€เธซเน‡เธ™เน€เธฅเธข