`

Jump to content

มาลงชื่อคนเล่น Street Fighter IV (360) อย่างเป็นทางการ

97 replies to this topic

#41 thep

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 18 February 2009 - 10:53 AM

เกมเมอร์แทค-------------ballid36
2.ชื่อเล่น-------------------บอล
3.ตัวที่ชอบใช้---------------Guile
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------4ทุ่มเป็นต้นไปถึงตีหนึ่ง
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอยxbox
6.สิ่งที่ชอบ-----------------คนเก่ง
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------เวลาเล่นแล้วกระตุก เพราะจะหงุดหงิดมาก
8.สุดท้ายอยากบอกว่า--------เจอกันมั้ยครับ ยาฮู้

#42 Nrl

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Interests:Game, Manga, Movie

Posted 19 February 2009 - 06:00 PM

1.เกมเมอร์แทค-------------Nrlee
2.ชื่อเล่น-------------------นอท
3.ตัวที่ชอบใช้---------------Gouki,Zangief
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------ไม่แน่นอน ว่างเมื่อไหร่ ก็เล่น
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอยธรรมดา และจอยโยกจะตามมาไม่ช้า
6.สิ่งที่ชอบ-----------------เล่นแบบ Casual
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------เล่นแบบ Strict มากเกินไป เน้นการเอาชนะมากเกินไป
8.สุดท้ายอยากบอกว่า--------Street 4 นี่ มันเจ๋งจริงๆ ให้ตาย

#43 peak1451

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2009 - 09:13 PM

1.เกมเมอร์แทค-------------peak 360
2.ชื่อเล่น-------------------เปี๊ยก
3.ตัวที่ชอบใช้---------------Ken,Zangief
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------ไม่แน่นอน
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอยธรรมดา
6.สิ่งที่ชอบ-----------------เล่นกันขำ ๆ
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------เล่นนอกประเทศไม่ได้เลย ( เน็ตไม่แรง )
8.สุดท้ายอยากบอกว่า--------Street 4 อยากเล่นกับทุกคนเลย

#44 MEEZX

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 February 2009 - 09:47 PM

แอ็ดผมกานมาเยอะๆนะครับ friend ผมว่างเยอะ อิอิ

#45 hidef

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 21 February 2009 - 04:34 AM

hidefman360

ชื่อหนุ่มครับ แอดมาได้เลยจ้า yoyo_53.gif

#46 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 21 February 2009 - 03:59 PM

1.เกมเมอร์แทค-------------ohnut7
2.ชื่อเล่น-------------------โอนัท โอนุช จะเรียกไรตามใจ
3.ตัวที่ชอบใช้---------------ริว (ใช้เป็นตัวเดียว - -) ใช้เป้นแต่ท่าพวกสตรีท 2 ของใหม่ๆกดไม่เป้นสักกะตัว ท่า ultra คอมโบก็ไม่รู้จัก รู้จักแต่มวยวัด
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------4-5ทุ่มขึ้นไป
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอย 360 ธรรมดาสีขาว ไม่มีงบหวดจอยโยก
6.สิ่งที่ชอบ-----------------เล่นสนุกสนาน ไม่คิดมาก
7.สิ่งที่ไม่ชอบ--------------- อย่ามาโหดมากนะ
8.สุดท้ายอยากบอกว่า-------- เจอแล้วเรียกไปให้ยำได้นะครับ

#47 peak1451

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 23 February 2009 - 05:04 AM

วันนี้โดนคุณ TOMBO X ถล่มยับ แพ้ราบคราบเรยคร้าบ yoyo_31.gif

สะใจจริง ๆ เรามันอ่อนต้องโดน ( แบบนี้ต้องเล่นบ่อย ๆ ) yoyo_32.gif

เราต้องเก่ง ว้ากกกกกกกกกกก yoyo_92.gif

ขอบคุณทุกคนครับ สนุกมาก ๆ จ้า yoyo_51.gif

#48 ClaSsiS

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 24 February 2009 - 01:53 AM

1.เกมเมอร์แทค------------- ClaSsiZ
2.ชื่อเล่น------------------- Pep ครับ
3.ตัวที่ชอบใช้--------------- Sagat, Abel
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ------- 3 ทุ่มขึ้นไปนะครับ
5.จอยที่ใช้เล่น-------------- จอย 360 ธรรมดาครับ แต่ว่าจะ ซื้อ จอยโยกเหมือนกันครับ >__<"
6.สิ่งที่ชอบ----------------- เล่นสนุก ๆ ขำ ๆ ฮ่า ๆ ครับ 5555+
7.สิ่งที่ไม่ชอบ--------------- Lag ( แต่นิดหน่อยก็ไม่เปนไรนะครับ พอได้ ๆ )
8.สุดท้ายอยากบอกว่า-------- มาเล่นกันนะครับ xD ผมไม่เก่งมาก เล่นได้กับทุกคนครับ สนุก ๆ ครับผม

#49 ArtDVDs

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:-__-'

Posted 24 February 2009 - 12:33 PM

ArtDVDs ครับ รับโดนยำทั่วราชอาณาจักร

#50 Metal_snake

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 24 February 2009 - 05:57 PM

natmoo ครับ ไม่เก่งอ่ะ แต่ใจรัก

#51 SoVeReign

มีเพียงหาดทราย สายลม ............

Posted 26 February 2009 - 04:40 PM

ขอลงชื่อไว้ล่วงหน้า สั่งเกมไปแล้ว

คุ้นๆเกมนี้ว่าเคยเล่นเกมตู้ที่ MBK สิบกว่าปีมาแล้ว 55318906.gif

1.เกมเมอร์แทค---------------- SoVeRiegn Boyd
2.ชื่อเล่น------------------------- Nai Mo
3.ตัวที่ชอบใช้------------------ ???
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ------- 4 ทุ่มขึ้นไปถ้าว่าง
5.จอยที่ใช้เล่น----------------- จอย 360 ธรรมดา (Hori Arcade Pro EX แล้วเจอกัน)
6.สิ่งที่ชอบ--------------------- ได้นั่งเล่นเกมเวลาว่างๆไม่มีใครมากวน
7.สิ่งที่ไม่ชอบ------------------ แกะกล่องเปิดดู Title เกมที่มี แต่ไม่มีเวลาเล่น
8.สุดท้ายอยากบอกว่า------- ดีใจที่ยังได้เล่นเกมอยู่

#52 Pongzaa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 27 February 2009 - 12:09 AM

เกมแทค digiplayboy ครับ
ชื่อเล่น ป๋องครับ
ตัวที่ใช้เล่น พี่หงัด ครับ

#53 bakame

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 27 February 2009 - 02:45 PM

เกมแท็ค ---------- JackuarPK
ตัวละครที่ชอบใช้ ---------- Ken (เล่นตัวเดียวครับ)
สิ่งที่ชอบ ---------- ชอบคนเล่นเก่งๆเทพๆ
สิ่งที่ไม่ชอบ ---------- การกระตุก
ออนทุกวันตอนหลัง 4 ทุ่มครับ

อยากเจอเทพ

#54 BOYOPO

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 01 March 2009 - 10:42 PM

1.เกมเมอร์แทค-------------BOYOPO20
2.ชื่อเล่น-------------------boy
3.ตัวที่ชอบใช้---------------cammy
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------2ทุ่ม - 4 ทุ่ม
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอยxbox360
6.สิ่งที่ชอบ-----------------กดมั่วๆแล้วชนะ
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------ตั้งใจกดแล้วดันกดท่าไม่ติด
8.สุดท้ายอยากบอกว่า-------- รอมานแว้ววว

#55 Kanyne360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 March 2009 - 02:28 AM

1.เกมเมอร์แทค-------------Kanyne
2.ชื่อเล่น-------------------เรียกคานะก็ได้ครับ
3.ตัวที่ชอบใช้---------------ตอนแรกว่าจะเล่นซากุระกะกิล ไปๆมาๆตอนนี้ไปถนัด แคมมี่ กะซากุระซะงั้น
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------หลังสามทุ่มยาวได้ถึงตีสาม
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอยโยกอย่างเดียวครับ ลองจอยธรรมดาแล้วมึนปุ่ม กดผสมลำบาก orz....
6.สิ่งที่ชอบ-----------------เล่นขำๆ เอาฮาครับ
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------แพ้ทางพวกเฝ้าบ้านกะพวกถอยหลังครับ เพราะผมสายบุก lol เดินหน้าไปเจอสวน ไอ้คนถอยก็กันในตัวมันเองอยู่แล้ว จะบ้าตาย orz....
8.สุดท้ายอยากบอกว่า--------รอแม่หิ้วแผ่นมาวันที่ 11 มีนา ตอนนี้อาศัยเล่นบ้านเพื่อน(หิ้วจอยโยกตัวเองไปเล่น) ใครคิดว่าจนถึงตอนนั้นแล้วยังเล่นเกมนี้อยู่ แอดๆกันมาได้เลยครับ

#56 bakame

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 03 March 2009 - 09:14 AM

ผม JackuarPK ครับ

เมื่อวานเจอ ชุนลี เก่งมากเลย เล่นแล้วลืมแก่

ว่างๆมาเล่นด้วยกันอีกนะครับ

มีเรื่องไม่เข้าใจอยากถามเพื่อนๆทุกๆคนว่า ถ้าเราชวนเพื่อนๆคนไทยมาเล่นหรือมีคนชวนเราเข้าไปเล่น

แล้วเราจะได้แต้ม Battle Point ไหมครับ yoyo_30.gif

#57 BrTgHT

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 03 March 2009 - 11:51 PM

1.เกมเมอร์แทค-------------ฺBrightlier
2.ชื่อเล่น-------------------ไบรท์
3.ตัวที่ชอบใช้-------------- เคน-ริว
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------3 ทุ่มขึ้นไป
5.จอยที่ใช้เล่น--------------จอย xbox360
6.สิ่งที่ชอบ-----------------เจอคนเก่งๆ อิอิ
7.สิ่งที่ไม่ชอบ---------------แล็คคคคคค
8.สุดท้ายอยากบอกว่า--------เพิ่งได้ออน Live มันส์ดี!!! แต่โคตรแล็คคคค yoyo_71.gif

#58 KiezLP

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 05 March 2009 - 06:57 AM

1.เกมเมอร์แทค-------------KiezLP
2.ชื่อเล่น-------------------กี
3.ตัวที่ชอบใช้---------------ริว เคน แซนกีฟ สกัด
4.ช่วงเวลาที่เล่นประจำ-------4ทุ่มขึ้นไป

มือใหม่เพิ่งหัดออนนะครับ มีอะไรแนะนำได้นะครับ ^ ^
ช่วงนี้ก็ออนแต่ SF4 นี่แหละครับ

#59 xx GiMiNi xx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:1.Go<br />2.Acoustic Guitar<br />3.Bicycle Card<br />4.Fitness

Posted 06 March 2009 - 12:10 PM

Gamer Tag = III GiMiNi III
เวลาเล่นประจำ = 3 ทุ่มขึ้นไป
yoyo_15.gif ยังไงก็แอดผมไปเล่นด้วยคนหนึ่งนะครับ แล้วจะรู้ว่ากระสอบทรายเคลื่อนที่ได้เป็นอย่างนี้นี่เอง หุๆ yoyo_15.gif

#60 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

• High Royal Executive Members

Posted 08 March 2009 - 01:48 PM

beamnintendo ครับ ฝากตัวด้วย yoyo_55.gif