`

Jump to content

ช่วยด้วยครับ เพิ่งซื้อมา ตอนแรกยังไม่ผ่านเลยครับ

5 replies to this topic

#1 mhoonoi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 15 January 2009 - 04:34 PM

คือไม่ทราบว่าต้องเล่นยังไงอะครับ ตอนแรกเลยยังเดินไปไม่พ้นรถถังเลยครับ
ยิงแล้วปืนกระสุนหมดครับ ปืนที่เก็บมาก็ใช้ไม่ได้ ระเบิดขวดเอาไว้ทำอะรายอะครับ
ขอบคุณมากครับ

#2 ait1988

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 15 January 2009 - 07:31 PM

ไปตามที่แผนที่บอกอะคับ จุดแดงๆ

รถถัง ถ้าเล่นตอนแรกเราสู้ไม่ได้หรอกคับ ต้องหมอบๆ คลานๆ ไป

เกมนี้เค้าเน้นหลบๆ ซ่อนๆ มากกว่าบู้อะนะ

#3 balles

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 29 January 2009 - 04:48 AM

ผมซื้อมานานมากแล้วแตะอยู่ทีเดียวเองคับ
หุหุหุหุ

#4 jumpoojee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 January 2009 - 06:00 AM

ทำไมไม่เล่นล่ะคร๊าบ สนุกดีนะ เหอๆ

#5 kaisquare

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 29 January 2009 - 11:06 PM

รถถังหมายถึง Gecko ที่เดินสองขารึเปล่า พยายามเดินหลบๆเอา
แล้วก็ปืนเก็บมายังใช้ไม่ได้ ต้องเล่นซัำกพักจะ unlock ได้

#6 jamemax

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 08 February 2009 - 10:33 AM

เกมนี้ไม่ต้องไปยิงมากกระสุนไม่พอครับ
ตอนแรกสามารถเก็บกระสุนได้จากการยกศพ หรือยกร่างคนครับ คือเข้าไปเหยียบบนร่างคนที่หมดสติหรือหมดชีวิต
แล้วปลดอาวุธกด 4เหลี่ยม(มั้ง) เราจะยกคนขึ้นมา ยกแล้วปล่อยของก็จะตกเองครับ 1 คนทำได้ 2-3 ครั้งครับ

แต่ทางที่ดีควรใช้ปืนยาสลบแล้วค่อยๆย่องผ่านดีกว่า จงนึกไว้เสมอว่าเราเป็นสายลับนะครับ 04a97f13.gif

วิธีเล่นหลักๆเริ่มต้นผมเคยตอบคุณ IndyHell ไว้
ไปอ่านได้นะครับ

https://dvdgame.online/forums/index....=143158&hl=