`

Jump to content

หาทางไปต่อไม่ได้แล้วอะครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 jjibjoyce

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 04 January 2009 - 11:14 AM

ผมเล่น Assasin Creed ถึงตอนที่มันให้เลือกไปเมือง 3 เมืองเมืองไหนก่อนก็ได้หลังจากค่าหมอโรคจิตเสร็จแล้วก็มีให้เลือกไป ดามัสกัส อาเทอร์ และ เยรูซาเล็ม ผมเลยเลือกไปที่ดามัสกัส ขึ้นจุดวิวพ้อยท์หมดแล้ว Save Citizen ก็หมดแล้ว แต่ผมก็ไม่สามารถเข้าไปในเนื้อเรื่องมันได้ซักที ตอนที่เล่น Save Citizen ก็มีให้แต่ช่วยคน ไม่เห็นจะมีเนื้อเรื่องขึ้นตามบทสรุปเลยครับ ผมเลยไปไหนต่อไม่ได้เลยไปลงทะเบียนฆ่าก็แล้ว แต่ทำไมภารกืิจผมไม่มีขึ้นให้ทำเหมือนในบทสรุปเลยอะ แล้วผมต้องทำไงต่ออะครับเบื่อมาก ๆ แล้วอะอยากจะเลิกเล่นไปต่อไม่ได้รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยผมด้วยนะครับ