`

Jump to content

มีใครโดนทั้งๆที่เล่นแต่ Single player แต่ login live บ้าง [Check ss.bin]

43 replies to this topic

#41 blackluna

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 29 November 2008 - 01:08 PM

ผมแปลง เอ็กส์ทรีม นะครับ เกมก็เล่นหมดไม่เคยดูอะไรเลย ต่อ Live บ่อย แต่ไม่ทุกครั้ง ส่วนใหญ่จะต่ออัพคะแนน และต่อ โหลด DLC ต่างๆ(ที่ฟรี)

เกมก็เล่นหมดครับ ทั้ง Seed4ME หรืออะไรก็ตาม ตอนนี้ ยังไม่โดนแบนครับ อนาคตไม่ทราบครับ โฮ๊กกก T-T (live มา 6เดือนและ)

#42 katmai

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 03 December 2008 - 12:20 PM

โดนแล้วครับ Y: 00A8 - 6800
ไม่เคย MP
SP + DLC + update เท่านั้นครับ

#43 laynos

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 December 2008 - 11:49 AM

ล่าสุดผมลองเปลี่ยนไฟล์ รูปภาพ jpg มาเป็น ss.bin แล้ว มันเช็คไม่ได้ครับ

#44 Antfield

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 12 December 2008 - 09:43 PM

รายงานตัวครับโดนไปเรียบร้อยหลังจากจบ GOW2 เพิ่งรู้ตัวนะเนี่ยเพราะจะ on ไปโหลด demo Bio5 มาลอง ไม่ได้ออนเล่น MP มาเกือบปี มีเดือนที่แล้วโหลด demo alone แค่นั้น yoyo_11.gif
เข้าข่ายลักษณะที่ จขกท. ถาม เคย on เล่่น MP นิดหน่อยนานมากแล้วแล้วก็มาโดนกับ GOW2 :(

ถามต่อครับ แล้ว gold ที่ผมสมัครไว้มันจะยังตัดเงินอยู่เปล่าเนี่ย ถ้าตัดนี่ต้องยกเลิกยังไงครับ