`

Jump to content

รวมเหล่า Collector and Limited XBOX360 Only, เท่าที่ผมมี ใครมีนอกจากนี้ เอามาลงๆกันด้วยนะครับ

66 replies to this topic

#1 undkodlor

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 20 June 2008 - 07:21 PM

สวัสดีครับทุกท่าน พอดีวันนี้ผมนั่งว่างๆ ไม่มีอะไรทำ เลยจับเจ้าแผ่น XBOX 360 พวกแผ่น Collector and Limited มาถ่ายรูปให้ชมกันหน่อยครับ เรื่องของเรื่องผมเริ่มค่อยๆซื้อแผ่นจำพวกนี้สะสมมาเรื่อยๆ เน้นเฉพาะของ XBOX360 เท่านั้น เป็นเครื่องที่ผมชอบมากที่สุดแล้วตอนนี้ จริงๆพวกชุด Collectro and Limited จำพวกนี้ก็มีออกมามากมาย ผมคงไม่ได้ตามเก็บทั้งหมด แต่เอาที่คิดว่าเกมส์นี้ผมชอบ ประมาณนั้นอย่างที่ทราบๆกันดีอยู่แล้วว่าเกมส์ของ 360 จะมีแบ่งโซน แต่บางเกมส์ก็ Region Free คือเล่นได้หมดทุกเครื่องโซนไหนก็ได้ เกมส์ชุด Collector and Limited ที่ผมนำมาให้ชมทั้งหมด 16 เกมส์ด้วยกัน(ผมมีเท่านี้ครับ ) แต่ถ้ารวมเกมส์แท้ทั้งหมดของ360 ที่ผมมีนั้น มีอยู่ประมาณ 50 กว่าเกมส์ได้แล้ว แต่เอามาให้ชมแต่พวกชุดพิเศษพอ ท่านใดมีนอกเหนือจากนี้ก็เอามาให้ชมกันด้วยนะครับ จะได้เป็นบุญตาผมด้วย ไปชมกันเลยดีกว่าครับผม

เริ่มที่เกมส์แรก Vertua Fighter 5 Live Arena Limited Edition Korea ver. FOR NTSC-J ออกมาจำนวน 555 ชุด ของผมชุดที่ 205 ครับ ภาคนี้ต่างจากของ PS3 ที่ออนไลน์ได้ด้วย

น้ำหนักชุดนี้หนักพอควร แพ็คเกจชุดนี้สวยงามดีครับ วัสดุทำจากกระดาษแข็ง เปิดมาก็เจอแบบนี้ครับผม มีแค่แผ่นเกมส์เท่านั้น ไม่มีอะไรพิเศษติดมาให้ครับ

Lost Planet Extreme Edition Collectors Edition US ver. Region Free กล่องเหล็กแบบ Steel Book(จำปริ๊น pinaldo มา 0fbbf481.gif: ) ในกล่องมีแผ่น Bonus Disc มาด้วย 1 แผ่นครับผม

Chrome Hounds Limited Part Edition JP ver. FOR NTSC-J ชุดนี้มี Faceplate มาในกล่องด้วย สวยงามพอใช้ได้ครับ

Perfect Dark Zero Limited Edition JP ver. FOR NTSC-J กล่องเหล็กน้ำหนักพอสมควร เป็นเกมส์แนว FPS (มีอะไรในกล่องมั่งผมจำไม่ได้เหมือนกันอ่ะ โทดทีครับ)

Test Drive Unlimited Asia ver. FOR NTSC-J ชุดนี้มากับพวงกุญแจครับ

HALO3 Limited Edition USver. Region Free กล่องเหล็กสวยงามดีครับ(แต่รู้สึกที่ใส่แผ่นด้านในจะห่วยมากเลย หลุดกันหลายคนทีเดียว รวมทั้งผมด้วย :rankle: ) ในชุดนี้จะมีแผ่น Bonus Disc มาด้วยครับ มีสมุดภาพเล่มเล็กๆมาในชุดเช่นกัน เกมส์นี้ในที่ต่างประเทศโด่งดังมากๆ เพื่อนๆคงรู้จักกันดี

HALO3 Legendary Edition USver. Region Free ชุดนี้มาพร้อมหมวก Master Chief สวยงามน่าสะสมมากครับ มาพร้อมกับแผ่นเกมส์ 1 แผ่น อีกแผ่นเป้นอะไรมิทราบเหมือนกัน ยังไม่ได้แกะเลย ตัวหมวก งานสวยงามดีครับ น่าเก็บอย่างมาก ชุดนี้มาในแพ็คเกจที่อลังการ ใหญ่มากครับ

#2 undkodlor

Posted 20 June 2008 - 07:25 PM

FORZA MOTOR SPORT2 Limited Collectors Edition ASIAver. FOR NTSC-J เกมส์รถแข่งแนวสมจริง กราฟิคไม่ต้องพูดถึง แพ็คเกจ ด้านในเป็นกล่องกระดาษแข็งลาย เคฟล่า ภายในชุดมีแผ่นเกมส์มาพร้อมคู่มือ 1 เล่ม

Dead OR Alive 4 Limited First Print Edition JPver. FOR NTSC-J เกมส์ไฟติ้งที่หนุ่มๆชอบกัน :lovely: กล่องด้านนอกเป้นกล่องกระดาษแข็งสวยงามดีครับ ชุดนี้มาพร้อมไพ่ 1 กล่องเป็นรูปสาวๆในเกมส์นี้แหละ จริงๆชุดนี้ต้องมีโปสเตอร์ด้วย แต่ผมหาไม่เจอ :rankle: คอไฟ้ติ้งไม่ควรพลาดเกมส์นี้เลย โดยเฉพาะหนุ่มๆ :laugh:

Gear of War Limited Edition USver. Region Free สุดยอดเกมส์เทพ สนุกทั้งออนไลน์และออฟไลน์ ทั้งกราฟิค เกมส์เพล์ ยอดเยี่ยมครับ ชุดนี้มาแบบกล่องเหล็ก มีแผ่น Bonus Disc , สมุดภาพสวยงามดีครับ ชุดนี้คุ้มค่าน่าสะสมมากๆ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงสำหรับผู้ที่มี 360

Call of Duty4 ModernWarfare Limited Collector Edition USver. Region free สุดยอด FPS แนวสงครามกลับมาอีกครั้ง แต่ครั้งนี้เป็นการกลับมาที่ยอดเยี่ยม ทั้งกราฟิค เนื้อเรื่อง เล่นแล้วสนุกมากๆๆๆๆๆ (เว่อร์ไปป่ะ) ชุดนี้มาเป็นแบบกล่องกระดาษ ภายในมีเกมส์ 1 แผ่น หนังสือ THE ART OF COD4 1เล่มและก็ DVD Bonus Disc อีก 1 แผ่น ผู้มี 360 ไม่ควรพลาดเกมส์นี้ด้วยประการทั้งปวงครับ

#3 undkodlor

Posted 20 June 2008 - 07:32 PM

Need For Speed Cabon Collectors Edition ASIAver. FRO NTSC-J เกมส์แนวแข่งรถที่รู้จักกันดี ชุดนี้แสนธรรมดา มาพร้อมแผ่น Bonus Disc 1 แผ่นเท่านั้น ราคาก็แสนย่อมเยา คุ้มดีครับ

GHOST RECON ADVANCED WARFIGHTER2 Collectors Edition USver. Region Free เกมส์แนวสงครามสมัยใหม่แบบบุคคลที่3 กราฟิคสวยงาม สนุกมากมาย ชุดนี้มาในกล่องเหล็ก ในกล่องมี เกมส์ เสื้อยืด 1 ตัว และก็ที่ติดเสื้อมั้งผมเรียกไม่เป็นอ่ะ แต่ชุดนี้นับว่าคุ้มมากครับ

Assassins Creed Limited Edition USver. Region free เกมส์แอคชั่นแต่ไม่บู๊ล้างผลาญ กราฟิคงดงาม เน้นแนวลอบฆ่า มาในกล่องเหล็กหนาพอสมควร แต่เปิดมาของข้างในกลับมีนิดเดียว คงเคยเห็นในกระทู้ด้านล่างกันแล้ว ฟิกเกอร์ตัวเล็กไปนิด แต่ถ้ารวมกับความสนุกของเกมส์ก็นับว่าคุ้มครับผม

Bioshock Collectors Edition UKver. Region Free เกมส์ FPS แนวสยองขวัญเล่นแล้วหลอนดีครับ แพ็คเกจอลังการดีครับ ราคาก็อลังการเหือนกัน :rankle: ชุดนี้เพื่อนๆคงผ่านตามามั่งแล้ว ท่านปริ๊นมีเอามาโชว์ที่นี่แล้ว คงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณแล้วล่ะครับ เอาเป็นว่าเกมส์มันยอดมาก

Kingdom underfire Circle of Doom Limited edition KOREAver. FOR NTSC-J เกมส์แนว RPG ออนไลน์ได้(ผมยังไม่ได้เล่นนะ แต่เค้าว่าสนุกมาก) คุ้มมากครับชุดนี้มีของแถมเพียบ ในชุดมีแผ่นภาค XBOX 1 แผ่น และภาค 360 อีก 1 แผ่น มีเสื้อยืด 1 ตัว โปสเตอร์ 1 แผ่น หนังสือ ART BOOK เล่มหนาๆ 1 เล่ม เปิดดูแล้วสวยมากครับ แต่ถ่ายมาให้ชมไม่ไหว ชุดนี้ราคาไม่แรง ของแถมคุ้มค่า ตัวเกมส์สนุก (เค้าว่ากันนะ อิอิ) ห้ามพลาดเลยครับ

Blue Dragon แพ็คเกจนี้จริงๆแล้วจะมากับชุด Core System Premium Pack แต่ของที่ผมนำมาให้ชม ไม่มีเพียงแค่เครื่อง 360 ชุดนี้เป็น JP ver. FOR NTSC J only ในกล่องจะมี mini figure จำนวน 5 ตัว , Faceplate ลายพิเศษ , เกมส์ Blue Dragon เป็นอีกชุดที่น่าสะสมครับ

Viva Pinata [Limited Edition] Asia ver. For NTSC J only เกมส์นี้ผมยังไม่เคยเล่นเลยครับ แต่ประมาณว่าเลี้ยงสัตว์(มั้ง) แพ็คเกจสวยงาม ภายในกล่องมีแผ่น Bonus Disc มาด้วย เป็นชุด Limited อีกชุดที่สวยงาม ราคาย่อมเยาด้วยครับ

Edited by undkodlor, 18 December 2008 - 10:12 PM.

#4 undkodlor

Posted 20 June 2008 - 07:41 PM

เดี๋ยวไว้มาต่อครับ เป็นไรไม่รู้โพสต่อไม่ได้ง่ะ

XBOX360 HALO3 Special Edition US ver. ชุดนี้ผมเคยลงให้ชมกันบ้างแล้ว แต่ครั้งนี้เอามารวมไว้ให้ชมกัน โดยปกติชุดพิเศษของเครื่อง XBOX360 นั้น ตัวเครื่องจะเป็นสีขาวแบบเครื่องปกติ พิเศษแค่ของภายในที่มากะเกมส์นั้นๆเท่านั้น แต่ชุด HALO3 ครั้งนี้ ตัวเครื่องเป็นสีเขียวลาย HALO3 สวยงามมากมาย อุปกรณ์ต่างๆก็เป็นสีเขียวเช่นเดียวกัน ในกล่องประกอบด้วย
Xbox 360 Console (Halo 3 Special Edition)
20GB hard drive (Halo 3 Special Edition)
Wireless Controller (Halo 3 Special Edition)
Headset (Halo 3 Special Edition)
Play & Charge Kit (black)
HD AV D-Cable
LAN Cable
Power Supply (110V)
Manual (english)
ว่ากันว่าเครื่องชุดนี้บางตัวจะเป็น 65nm ต้องดูที่ล็อตครับ ของผมล็อต 0730 ยังไม่ใช่อ่ะ :besad: เป็นอีกชุดที่แฟนๆ HALO3 ควรมีไว้ครอบครองนะครับ

จอย HALO3 Limited ออกมาด้วยกัน 2 แบบ และ Headset แบบไร้สายลาย HALO3 ออกมาเป็น Limited Edition ของผมที่นำมาให้ชมจะเป็น US ทั้งหมดครับ(ของJP , Asia ก็มีครับ)

HALO3 Spartan xbox360 wireless controller limited edition มีฟิกเกอร์ตัวจ้อยแถมมาด้วย

HALO3 Covenant xbox360 wireless controller limited edition มาพร้อมฟิกเกอร์เช่นกัน แต่คนละแอ็คชั่นกับตัวที่แล้วครับ

Halo3 xbox360 wireless headset limited edition

[/quote]

Prey Limited collector's edition USver. For Region Free เป็นกล่องเหล็กข้างในจะมีสมุด Art Work ฟิกเกอร์เป็นโลหะ(ตะกั่วมั้งครับ หนักๆ) 2 ตัว เป็นเกมส์แนว FPS ที่ว่ากันว่าเล่นแล้วมึนครับ ผมก็ยังไม่ได้ลองครับ เป็นเกมส์ที่ไม่ได้เด่นดังอะไร แต่โดยรวมแพ็คเกจก็โอเคครับ

ภาพด้านในสมุด art work ครับ ถ่ายมานิดหน่อย

Tony Hawk's Proving Ground Limited edition USver. for Region Free เกมส์สเก็ตบอร์ดที่รู้จักกันดีครับ ภายในกล่องจะมีแผ่น Bonus Disc มาให้ด้วย ภายในแผ่นแถมจะมีเดโม Guitar Hero3 มาด้วยครับผม

ต่อๆๆๆครับ

ระบบนำไปรวมกันนี่เอง เดี๋ยวลองต่ดูครับ

NASCAR08 Limited Edition USver. For NTSC U/C Only เกมส์แข่งรถ Nascar บนสนามแข่ง ผมก็ยังไม่ได้ลอง หน้าปกเกมส์มีลายเซ็นต์นักแข่ง(มั้งนะ เดาเอาครับ อิอิ)

ยังมีอีกครับ ไว้มาต่อละกัน โพสแล้วระบบนำไปรวมกันเลยอัพต่อไม่ได้

Edited by undkodlor, 18 December 2008 - 10:23 PM.

#5 samanoisukai

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 20 June 2008 - 07:42 PM

5555555

Edited by samanoisukai, 20 June 2008 - 07:46 PM.

#6 Zard

DGO 2011

• High Royal Executive Members
  • Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 20 June 2008 - 11:49 PM

สวยงามทั้งหมดเลยครับ ชุด limited เยอะจริงๆ ขอบคุณสำหรับรูปถ่ายสวยๆ ครับ

#7 undkodlor

Posted 21 June 2008 - 01:44 AM

Mass Effect Limited Collector's Edition USver. For Region Free เกมส์ RPG แนว SCI FI เกมส์ดำเนินเรื่องเป็นแนว RPG ครับ แต่ฉากการต่อสู้เป็นแนว Third Person เหมือน GRAW กราฟิคสวยงามมากกกก แพ็กเกจเป็นกล่องเหล็ก ภายในกล่องจะมีแผ่น Bonus Disc แถมมาด้วย และมีสมุด ART WORK ของเกมส์นี้มา 2 เล่มด้วยกัน นับเป็นเกมส์ที่ดีเกมส์นึงเลยครับผม

Ace combat6 Fires of Liberation ACE-EDGE ชุดลิมิเต็ทถ้าจำไม่ผิดน่าจะ พันกว่าชุดนะ USver. FOR Region Free ชุดนี้มาพร้อมจอยขับเครื่องบินและ Faceplate เท่าที่ลองเล่นดูครึ่งชั่วโมง การบังคับใหม่ๆค่อนข้างยากนิดนึง แต่เล่นไปสักพักก็จะเริ่มเข้าที่ กราฟิคสวยงามระดับนึง ชุดนี้ราคาค่อนข้างแรงไปหน่อย แต่ถ้าชอบเกมส์นี้ก็ไม่ควรพลาดครับ

รูปลักษณะจอยแบ่งเป็น 2 ส่วน การใช้งานจะต่างกัน

ด้านซ้ายจะเป็นส่วนบังคับทิศทาง ยิงและโจมตีฝั่งตรงข้าม วัสดุของงานออกมาดีทีเดียว ดูแข็งแรงดี ตอบสนองดีพอสมควร

ส่วนทางฝั่งขวาจะเป็นในด้านการเร่งความเร็ว บังคับหางเสือ(เรียกถูกป่าวหว่า อิอิ) โยกขึ้น ลง เพื่อเร่งความเร็ว

ของทั้งหมดภายในกล่องครับ มี Faceplate จอยบังคับ แผ่นเกมส์ เป็นอีกหนึ่งชุดที่น่าเก็บครับ ถึงจะไม่ใช่แฟนซีรี่ส์นี้ก็เถอะ

Devil May Cry4 Collector's Edition US ver. Region Free เกมส์ภาคต่อสุดฮิต ที่นักเล่นเกมส์รู้จักกันดีครับ มาภาคนี้ได้ทำลง Nextgen ทั้งของ PS3 และ Xbox360 กราฟิคสวยงามอลังการดีครับ ภาคนี้เล่นแล้วรู้สึกอินไปกับเกมส์ได้ ตั้งแต่ผมเล่นซีรีส์นี้รู้สึกกได้ว่า มีภาค1กับภาค 4 นี่แหละสนุกดี ภาค2-3 เล่นแล้วไม่สนุกเลย ทำไมก้ไม่รู้ ชุดนี้ความสวยงามใช้ได้ครับ กล่องเหล็กสวยงามดี ในกล่องจะมีแผ่น Bonus Disc และแผ่น Anime เป็นการ์ตูนแถมมาด้วย แต่ราคาของเกมส์นี้ค่อนข้างสูงกว่าเกมส์อื่นอยู่พอสมควรเหมือนกัน แต่ถ้าเป็นแฟนเกมส์นี้อย่าลืมหามาครอบครองนะจ๊ะ

กล่องเหล็กด้านในเป้นรูป Nero และ Dante ครับ สวยงามดี

นี่ Dante ครับ สีสรรค์ของกล่องสวยงามดีครับ

นี่ Nero ตัวเอกของเกมส์นี้ครับ

แผ่น anime ครับ เป็นการ์ตูนรู้สึกจะมีด้วยกัน 3 แผ่นนะครับ ทยอยออกมาทีละแผ่นครับ นี่เป้นแผ่นแรกครับ

ของทั้งหมดกับชุด Collector ชุดนี้ครับ อย่าพลาดนะครับแฟนๆ DMC

Tom Clancy's Rainbow six vegas 2 Limited Edition US ver. Region Free เกมส์ FPS ที่โด่งดังเกมส์นึง เกมส์นี้ไม่ได้เน้นลุยเหมือน COD4 แต่จะเน้นลุยเป็นทีมมากกว่า คอยสั่งเพื่อนร่วมทีม และก็ซุ่มยิงเอา กราฟิคสวยงามสมเป็น Next gen ในกล่องมีแผ่น Bonus DVD และ พวงกุญแจ ใครชอบแนว FPS ควรหามาเล่นนะจ๊ะ

ภายในกล่องครับ ของทั้งหมดที่มาในกล่อง ราคาไม่แรงครับตัวนี้

Edited by undkodlor, 18 December 2008 - 10:27 PM.

#8 undkodlor

Posted 21 June 2008 - 01:49 AM

The Idolm@ster: Live for You! [Limited Edition] JP ver. For NTSC J Only เกมส์สร้างนักร้อง ดารา(มั้งนะครับ ^__^) ลักษณะการเล่นให้กดปุ่มตามจังหวะ เหมือนจะไม่ยากครับแต่ถ้าเล่นโหมดยากสุดละก็ ยากเหมือนกัน ในชุดมี Booklet มา 1 เล่ม กับ Animation DVD ผมยังไม่ได้แกะ ขออนุญาติยังไม่แกะนะครับ อิอิ ราคาตอนออกใหม่ๆสูงใช้ได้ แต่ตอนนี้ที่ PA กำลังลดราคามาอยู่ ลองไปดูนะครับ

Senko no Ronde Rev.X [Limited Edition] NTSC J FOR JP Only เกมส์ SHOOTING แต่ออกจะกึ่งๆ Fighting ด้วยนะเท่าที่ผมเล่น จะสู้กันแบบตัวต่อตัว แต่จะเป็นหุ่นยนต์มายิงๆกันเหมือนแนว Shooting งงป่าวหว่า ภายในกล่องมี Character Drama CD มาด้วย จริงแล้วเกมส์นี้ยังมีชุดลิมิเต็ทที่เป็น First Print มีการ์ดพิเศษด้วย แต่ที่ชมอยู่เป็นชุดเล็กก่อนนะครับ ชุดใหญ่ยังหาไม่มีเลย ตัวเกมส์เล่นได้เรื่อยๆ ไม่หวือหวามากนัก กราฟิคสวยงามใช้ได้ แต่ถ้าใครชอบ Shooting ก็อย่าลืมหามาเล่นกันเน้อ

Rock Band Special Edition US ver. FOR NTSC U/C Only แนวเกมส์ Music เป็นเกมส์ดนตรีที่ยอดเยี่ยมที่สุดแล้วตอนนี้ เล่นก็เป็นวงเลยครับ มีตั้งแต่ กลอง กีต้าร์ เบส นักร้อง การเล่นเหมือน Guitar Hero กดให้ตรงจังหวะ เล่นเป็นวงสนุกมากมาย เล่นคนเดียวก้พอได้ครับ ที่สำคัญเล่นออนไลน์กันเป็นวง รึจะไปร่วมวงกะคนทั่วโลกก็ได้ ใครรักแนวเกมส์นี้ หามาเล่นเถอะครับ ไม่งั้นเค้าเรียกว่า เสียชาตฺเกิดนะครับ 55555+ ในกล่องชุดใหญ่นี้ ประกอบไปด้วย ไมค์โครโฟน กลอง กีต้าร์ (ถ้าอยากเล่นเบสด้วยต้องซื้อกีต้าร์เพิ่มครับ) และก็ USB Port Adapter ใช้พ่วงเล่นครบวงครับ สำหรับกีต้าร์เวอร์ชั่น 360 นี่จะไม่ไร้สายครับ แต่ของ PS3 เป็น ไร้สาย ครับจะบอกนิดนึงว่าถ้าใครมีกีต้ารืของเกมส์ Guitar Hero สามารถเอามาใช้กะเกมส์ Rock Band 360 ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นของ PS3 เอามาใช้กันไม่ได้นะครับ ในเกมส์มีเพลงมาให้ 50กว่าเพลงครับ ที่เหลือไปโหลด Content เอามีเพลงใหม่ๆอัพอยู่ตลอด ตอนนี้ร้อยกว่าเพลงแล้วครับ สรุปห้ามพลาดที่จะได้รับประสบการณ์เล่นเกมส์แบบใหม่นี้นะครับ สนุกมากๆๆๆๆๆ ครับ ขอบอก

กล่องใหญ่มากครับชุดนี้ ที่เปลืองพื้นที่กล่องคือเจ้ากลองชุดนี่แหละครับ วัสดุทำออกมาดีทีเดียวครับ

กีต้าร์ภายใต้ลิขสิทธิ์ของ Fender รูปทรงเหมือนกีต้าร์จริงทีเดียวครับ

แผ่นเกมส์ + ไมค์ + USB Adapter ในชุดมีทั้งหมดเท่านี้ครับผม

Grand Theft Auto IV (Special Edition) US ver. FOR NTSC U/C Only เกมส์ที่เราๆเรียกกันว่า GTA (พวกผมเรียกว่าเกมส์โฉดครับ 555)คิดว่านักเล่นเกมส์คงจะรู้จักกันแทบทุกคน เป็นเกมส์ที่โด่งดังมากขายได้หลายล้านใน USA และเวลาอันสั้นด้วย เป็นเกมส์ที่มีความรุนแรงอย่างมาก เราจะทำอะไรก้ได้ในเกมส์ไม่ว่าจะ ฆ่า ปล้น จี้ ขับรถชนคนเล่น ชุด Special ชุดนี้สวยงามคุ้มค่าดีครับ ในกล่องจะประกอบไปด้วย
1.กล่องเหล็ก มีกุญแจล็อคได้ครับ
2.ART BOOK
3.พวงกุญแจ
4.กระเป๋าเดินทางใบใหญ่ครับ
5.แผ่นเกมส์ GTA4
6.THE MUSIC OF GTA4

เมื่อแกะกล่องนอกออกมาก็จะเจอกล่องเหล็กที่เก็บของทั้งหมดอยู่ในนี้ครับผม

ของทั้งหมดภายในชุดนี้ครับ คุ้มค่ามากครับ

ตอนนี้เท่านี้ก่อนครับไว้มีไรเพิ่มเดี๋ยวมาอัพใหม่เรื่อยๆครับ

#9 InFiNy

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 21 June 2008 - 03:47 AM

อยากได้ bioshock อ่ะ 0eeeff42.gif

#10 DrUm_eXpErt

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 21 June 2008 - 07:01 PM

สุดยอดเลยคับ d582d79f.gif
เห็นแล้วอึ้งเลย 5c745924.gif

#11 DraKenZ 360

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• DGO Reporter

Posted 22 June 2008 - 02:11 AM

แหม่พี่อั๋นเขานักสะสมตัวจริงแท้ๆ 4412144b.gif

Edited by DraKenZ 360, 22 June 2008 - 02:11 AM.

#12 poringAday

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 22 June 2008 - 03:14 AM

เจ๋งคับ น่าอิจฉาจังคับ อิ อิ

ไอ้ผมทั้งที่จะเก็บก็ไม่มี ตังในกระเป๋าก็ไม่อำนวย คงได้แต่ดูตาปลิบๆคับ แต่ได้เล่นก็เป็นสุขแล้วคับ baa60776.gif

สุดยอดเลยคับ 4412144b.gif

#13 BENZZONE360

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 25 June 2008 - 10:40 PM

QUOTE (poringAday @ Jun 22 2008, 03:14 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เจ๋งคับ น่าอิจฉาจังคับ อิ อิ

ไอ้ผมทั้งที่จะเก็บก็ไม่มี ตังในกระเป๋าก็ไม่อำนวย คงได้แต่ดูตาปลิบๆคับ แต่ได้เล่นก็เป็นสุขแล้วคับ baa60776.gif

สุดยอดเลยคับ 4412144b.gif

เหมือนกันเลยครับ d33561e9.gif

#14 shimafuguro

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Interests:Computer, Internet, Linux, Game Console

Posted 26 June 2008 - 09:58 AM

ผมว่า collection ของท่านทั้งหมดเนี่ย รวม FF ด้วย น่าจะหลายแสนนะครับ นับถือมากมายคับ 875328cc.gif

Edited by shimafuguro, 26 June 2008 - 10:00 AM.

#15 slowbeat

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 26 June 2008 - 03:50 PM

สุดยอดมากๆๆๆ ผมเห็นและอันแล้วอยากได้มากๆ นับถือครับเก็บได้ขนาดนี้

#16 undkodlor

Posted 26 June 2008 - 08:52 PM

QUOTE (shimafuguro @ Jun 26 2008, 09:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่า collection ของท่านทั้งหมดเนี่ย รวม FF ด้วย น่าจะหลายแสนนะครับ นับถือมากมายคับ 875328cc.gif

เดี๋ยวมี MGS แบบเต็มสูบครับ ไม่แพ้ไฟนอลเหมือนกัน ไว้จะถ่ายรูปมาอัพให้ชมกันครับ ขอบคุณครับ 875328cc.gif

#17 jaraba

.

• High Royal Executive Members

Posted 26 June 2008 - 11:15 PM

QUOTE (undkodlor @ Jun 26 2008, 08:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี๋ยวมี MGS แบบเต็มสูบครับ ไม่แพ้ไฟนอลเหมือนกัน ไว้จะถ่ายรูปมาอัพให้ชมกันครับ ขอบคุณครับ 875328cc.gif

เคยเห็นที ละนิดทีละหน่อย เต็ม สูบจริงจริง ครับ 875328cc.gif

#18 Hero of Gunner

รักแท้ แพ้รักเธอ

Posted 27 June 2008 - 09:43 AM

นับถือคับ สุดยอดคับพี่
ชอบชุด Rock Band สุดยอด

#19 flyingdog

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 28 June 2008 - 05:48 AM

Blue Dragon สวยอ่ะ b6b25dc6.gif

นับถือๆ สะสมได้สุดยอดมากครับผม 875328cc.gif

#20 FD1

เซียนเกม

Posted 01 July 2008 - 03:50 PM

บอกได้คำเดียวว่า "เทพ"