`

Jump to content

Community Status Updates

honeymonkey's Photo

honeymonkey

หนังเรื่อง the fighter กับ king speech ดีมั่กๆ ใครว่างๆ อยากหาหนังดีๆ ดู ไม่ควรพลาด 2 เรื่องนี้ นะครับ
Mar 05 2011 06:59 AM
  • Kbeehuk 's Photo
    Kbeehuk
    I staeted อะโจ๊ก ใส่ไข่ใส่ขิง สำหรับเดอะไฟต์เตอร์ ผมชอบทุกอย่าง โดยเฉพาะการแสดงของคริสเตียน เบล ไม่ชอบอย่างเดียว คือฉากชกมวย ดูกิ๊กก๊อกมาก เยาะแหยะ เกินไป
    Mar 05 2011 11:12 AM
  • honeymonkey's Photo
    honeymonkey
    ผมว่า มาร์ค วอลเบิร์ก ก็เล่นดีนะ แต่ไม่เด่นเท่า คริสเตียน เบล ไม่แปลกใจเลยที่แกจะได้ รางวัลนักแสดงชายสมทบ ไปครอง
    Mar 05 2011 01:06 PM
  • spock's Photo
    spock
    ชอบไฟต์เตอร์มากเช่นกัน ลูกสาวบ้านนี้น่ากลัวทุกคน 555 เบลสุดยอด สมควรแล้วที่ได้ไป ไม่บอกไม่เชื่อนะว่านี่แบทแมน เห็นด้วยครับ ฉากชกมวยนี่เก๊มากๆ ดูออกเลย
    Mar 05 2011 07:20 PM