`

Jump to content

Community Status Updates

joah's Photo

joah

ตอนนี้ 0 ไหนขายไอโฟน4 แบบเดินเข้าไปซื้อได้เลยครับ แฟนอยากได้ แต่จองไม่ทัน
Sep 25 2010 07:57 PM
  • makubex's Photo
    makubex
    ทำไมผมไปที่ ศูนย์ DTAC Central pinkloa ยังต้องจองอยู่เลย เค้าบอกจะแจ้งกลับทางเบอร์โทร รอมาหลายเดือนแล้วอยากได้ ^^
    Sep 25 2010 09:40 PM
  • rwonderz's Photo
    rwonderz
    istudio ก็ได้ครับ วันนี้เห็นมีของอยู่ แต่มีโอกาสจะหมดแล้ว เพราะคนเยอะมากกกกกกกกกกกกกก
    Sep 25 2010 11:21 PM
  • neoevangel's Photo
    neoevangel
    จะมาบอกว่าที่งานของ Ais สามารถลงชื่อเผื่อลุ้นรับสิทธิ์ครับ

ไปลงชื่อไว้แล้วช่วงก่อนจบแต่ละรอบ ถ้ามีเหลือเค้าจะโทรตามว่ายังสนใจจะซื้อไม้ ผมเองก็พึ่งจะไปทำมา เดินๆๆอยู่เสียตังสองหมื่นเลย อุๆ แต่วันนี้วันสุดท้ายแล้วนิ วันพรุ่งนี้เค้าน่าจะเริ่มจัดจำหน่ายให้กับศูนย์ต่างๆ
    Sep 26 2010 03:01 PM