`

Jump to content

Community Status Updates

godkap's Photo

godkap

จะชื้อใจใครบ้างครั้งก็ต้องยอมรับว่ามีโอกาสขาดทุน ยอมเสียดายเงินทองนิดหน่อย ดีกว่าเพื่อจะได้รู้ใจคน
Nov 14 2016 09:52 AM
  • Thosapol_TH's Photo
    Thosapol_TH
    ที่ผมเจอมานี่ อย่าเรียกว่าขาดทุนเลยครับ น่าจะเรียกว่าเจ๊งไปเลยทีเดียว เราพยายามจะดึงเขาขึ้นมา แต่สุดท้ายโดนหักหลังเสียงั้น ก็ไม่รู้จะทำไง ได้แต่ปล่อยวาง แต่คนที่มันโกง ๆ เราไป เหมือนชีวิตมันจะเจอแต่เรื่องไม่ดีนะ ผลกรรมคงตกถึงเขาบ้าง ไม่มากก็น้อยล่ะ
    Nov 14 2016 11:38 AM
  • chopperkun's Photo
    chopperkun
    จริงๆนะครับ บางคนคิดว่าสนิทแต่ก็ถือว่าดีแล้วครับ ที่รู้ว่าจริงๆสันดานมันเป็นคนยังไง รู้ตัวเร็วก็เจ็บตัวน้อยหน่อย 5555
    Nov 14 2016 07:48 PM